Zone 1

Group A
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  ร่มเกล้า22+PALS'81 อาวุโสหลังปรินส์ 0 0 0 0 0 0 0 0
2  B&W-เข็ม 0 0 0 0 0 0 0 0
3  SPIDER+PANN 0 0 0 0 0 0 0 0
4  ทราย+UNIQUE 0 0 0 0 0 0 0 0
5  Amity+ธาญ์ร 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Group B
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  MAJOR'28-ไทร'31 0 0 0 0 0 0 0 0
2  Flash Meen 0 0 0 0 0 0 0 0
3  เกษียณ633+หวาย30 0 0 0 0 0 0 0 0
4  เธียร+ADAMAS 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Zone 2

Group A
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  เกลือ USSR 0 0 0 0 0 0 0 0
2  เกษียณ333 0 0 0 0 0 0 0 0
3  Agape & Paramutt 0 0 0 0 0 0 0 0
4  ธัญ+สถาปนา 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Group B
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  ฑีฆ'36 & ZEPHYR'96 0 0 0 0 0 0 0 0
2  ปฏิพัทธ์-AZURE 0 0 0 0 0 0 0 0
3  Legend'95+ภีม'98 0 0 0 0 0 0 0 0
4  COHERENCY'96+NEXUS 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Zone 3

Group A
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  Solidarity'97 0 0 0 0 0 0 0 0
2  Freundschaft'98 0 0 0 0 0 0 0 0
3  Amicizia+ZIV 0 0 0 0 0 0 0 0
4  Lamitie' 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Group B
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  หล้า'44 0 0 0 0 0 0 0 0
2  Egalite & Centennial 0 0 0 0 0 0 0 0
3  Memoria+ลัคน์ 0 0 0 0 0 0 0 0
4  120 กะรัต 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Zone 4

Group A
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  Synthesize & กันต์ 0 0 0 0 0 0 0 0
2  Pride'49+ฉันท์'52 0 0 0 0 0 0 0 0
3  Efficiency & คุณ'54+AIM 0 0 0 0 0 0 0 0
4  กิตติพฤณฑ์ ธีร์ 0 0 0 0 0 0 0 0

 

Group B
LP TEAM P W D L F A GD PTs
1  เก้า'56+พิชญ์ 0 0 0 0 0 0 0 0
2  เปรม'59 0 0 0 0 0 0 0 0
3  คราม'60 0 0 0 0 0 0 0 0
4  พลินทร์ 0 0 0 0 0 0 0 0

 

ผังตารางการแข่งขัน Super CUP (Season 8)

รอบ 16 ทีม TE รอบ 8 ทีม T รอบรองชนะเลิศ T รอบชิงชนะเลิศ T   T  
Zone 1 (1A)     TE                       TE   TE TEAM NAME TE TEAM NAME
                     
Zone 1 (2B)                    
T       Champion Zone 1            
Zone 1 (1B)                    
                     
Zone 1 (2A)                    
T           Champion รุ่นอาวุโส        
Zone 2 (1A)                    
                     
Zone 2 (2B)                    
T       Champion Zone 2            
Zone 2 (1B)                    
                     
Zone 2 (2A)                    
T                    
Zone 3 (1A)                    
                     
Zone 3 (2B)                    
T       Champion Zone 3            
Zone 3 (1B)                    
                     
Zone 3 (2A)                    
T            Champion รุ่นทั่วไป        
Zone 4 (1A)                    
                     
Zone 4 (2B)                    
T       Champion Zone 4            
Zone 4 (1B)                    
                     
Zone 4 (2A)                    
T                    

 

HP TEAM Year (ม.6)
1 ร่มเกล้า22+PALS'81 อาวุโสหลังปรินส์ 2527
2 B&W-เข็ม 2527
3 SPIDER+PANN 2528
4 ทราย+UNIQUE 2529
5 Amity+ธาญ์ร 2530
6 MAJOR'28-ไทร'31 2531
7 Flash Meen 2532
8 เกษียณ633+หวาย30 2533
9 เธียร+ADAMAS 2534
10 เกลือ USSR 2535
11 เกษียณ333 2536
12 Agape & Paramutt 2537
13 ธัญ+สถาปนา 2538
14 ฑีฆ'36 & ZEPHYR'96 2539
15 ปฏิพัทธ์-AZURE 2540
16 Legend'95+ภีม'98 2541
17 COHERENCY'96+NEXUS 2542
18 Solidarity'97 2543
19 Freundschaft'98 2544
20 Amicizia+ZIV 2545
21 Lamitie' 2546
22 หล้า'44 2547
23 Egalite & Centennial 2548
24 Memoria+ลัคน์ 2549
25 120 กะรัต 2550
26 Synthesize & กันต์ 2551
27 Pride'49+ฉันท์'52 2552
28 Efficiency & คุณ'54+AIM 2554
29 กิตติพฤณฑ์ ธีร์ 2555
30 เก้า'56+พิชญ์ 2556
31 เปรม'59 2559
32 คราม'60 2560
33 พลินทร์ 2561
34 Veritas'15 & วีร์'61 2562
-    
โปรแกรมนัดตกค้าง
 
 
--